Progynova 1mg

Je, Unatafuta Kazi au Ajira? Pia, Waziri Mkuu amesema Rais Dkt. John Pombe Magufuli amesitisha maadhimisho ya Sherehe za Muungano Aprili 26 pamoja na Sikukuu ya Wafanyakazi Mei Mosi ili kuepuka msongamano na kuendelea kuzuia virusi vya corona visisambae zaidi. Amesema hadi leo, nchini kuna jumla ya watu 53 waliobainika kuwa na virusi vya corona ikiwa ni ongezeko la wagonjwa wanne ambao wote wapo jijini Dar es Salaam.

Amesema Serikali bado haijatangaza kuhusu kufunguliwa kwa shule, vyuo na shughuli za michezo pamoja na misongamano isiyokuwa ya lazima, hivyo maeneo hayo yataendelea kusalia katika karantini na wanafunzi wote wandelee kubakia majumbani kwao. Hata hivyo, Waziri Mkuu amesema Rais Dkt.

Magufuli ameagiza sh. Pia, Waziri Mkuu amewaomba wadau mbalimbali waendelee kuiunga mkono Serikali katika mapambano dhidi ya virusi vya corona kwani janga hilo ni kubwa na wanaweza kutuma fedha kupitia akaunti Na: yenye jina la National Relief Fund Electronic. Kadhalika, Waziri Mkuu amesema elimu ya tahadhari ni muhimu ikaendelea kutolewa kwa wananchi ili waweze kujikinga na maambukizi ya homa kali ya mapafu inayosababishwa na virusi vya corona.

Certo and gatorade while pregnant

Amesema Wakuu wa Mikoa na Wilaya waendelee kusimamia utoaji wa elimu ya kujikinga na virusi hivyo hasa katika mkoa wa Dar es Salaam ambao unaongoza kwa kuwa na wagonjwa wengi ikifuatiwa na Zanziba. Waziri Mkuu ameagiza kuwa wataalamu wanaosimamia utoaji wa huduma katika maeneo yaliyotengwa kwa ajili ya wa watu wenye maambukizi ya COVID, wakiwemo madaktari wote wapewe vifaa vya kijikinga ili kuhakikisha hawapati maambukizi ya ugonjwa huo.

Amesema watu waliokutana na wagonjwa waendelee kufuatiliwa kwa umakini na wahusika wawashirikishe viongozi wote hadi wa ngazi za chini na kwamba athari za kiuchumi zinazojitokeza kufuatia ugonjwa huo ziendelee kuchambuliwa. Machi 17, na Machi 18,Serikali ilitangaza kuzifunga shule za awali, msingi, sekondari na vyuo vyote vya elimu ya kati na vya elimu ya juu kwa muda wa siku 30 na kwamba wanafuzi wa kidato cha sita waliopaswa kuanza mitihani Mei 4, nao wangepaswa kusubiri Wizara ifanye utaratibu mwingine kulingana na matokeo ya hali ya maambukizi.

magazeti ya leo

Akitangaza uamuzi huo, Waziri Mkuu pia alisisitiza kuwa mikusanyiko yote mikubwa ya ndani na nje isiyo ya lazima imesitishwa ikiwemo shughuli za michezo, matamasha ya muziki, mikutano mbalimbali ikiwemo ya shughuli za kisiasa, mahafali na shughuli nyingine za kijamii. Alizitaka wizara na taasisi zizitishe semina, warsha, makongamano na mikutano yote hapa nchini ambayo inahusisha washiriki toka nchi zenye maambukizi makubwa.

magazeti ya leo

Ni Baada ya Wengine 8 Kuongezeka Leo. Mpaka sasa watu 54 wamegunduliwa kuwa na maambukizi ya virusi hivyo na kati yao wanne wamepona. Hakuna kifo kilichoripotiwa kufikia sasa. Machi 31, Museveni alitangaza marufuku ya watu kutokutoka nje kwa siku 14, ambazo zilikuwa zinaisha leo Aprili Hii leo, Museveni amesema bado wanahitaji muda zaidi wa kupambana na virusi hivyo na watu waendelee kusalia majumbani mwao.

Je, unataka kusoma nje ya nchi na huna pesa?Muonekano wa taa katika barabara yakuingia mjini Singida kama ilivyokutwa Machi 27, baada ya kutekelezwa kwa mradi wa ujenzi wa miundombinu ya mji huo. Moja ya barabara za Halmashauri ya Manispaa ya Singida kama inavyoonekana baada ya ujenzi na uwekaji wa taa kukamilka. Akizungumza katika mahojiano maalum mjini Singida, Meneja wa Wakala wa Barabara za Mijini na Vijijini TARURA katika Manispaa hiyo Mhandisi Lambert Bayonaamesema ujenzi huo umetatua changamoto ya ubovu wa barabara katika manispaa hiyo na kuifanya kuwa moja ya maeneo ya kuvutia kwa kuwa na miundombinu yakisasa ikiwemo taa za barabarani.

Akifafanua, amesema kuwa ujenzi wa stendi hiyo umewezesha mapato ya Halmashauri kuongezeka kutoka shilingi laki tatu zilizokuwa zikikusanywa awali kabla ya ujenzi huo hadi shilingi milioni 1. Kujengwa kwa stendi hiyo kumeenda sambamba na ujenzi wa stendi ndogo ya daladala inayochangia katika kurahisisha usafirishaji katika Manispaa hiyo. Akizungumzia faida za kujengwa miundombinu hiyo, Bw.

Bayona amesema kuwa imechochea ukuaji wa uchumi kwa wananchi, kupunguza gharama za usafiri, kuboresha mazingira na kufanya mji huo kuwa wa kisasa ,kupungua kwa ajali, muda wa kusafiri kutoka eneo moja kwenda jingine umepungua na kuongezeka kwa mapato ya halmashauri.

Aidha, awamu ya pili ya ujenzi wa barabara za Manispaa hiyo itahusisha kilomita takribani 10 na usanifu wa mradi huo tayari umekamilika. Kwa upande wake mmoja wa wakazi wa Manispaa hiyo, Bi. Maimuna Hamis amesema kujengwa kwa stendi hiyo na barabara hizo kumewawezesha wananchi kufanya shughuli za kiuchumi na kuongeza tija katika uzalishaji. Naye Meneja wa Stendi hiyo, Bw.

Gaudensi Kaziyoba amesema kuwa ujenzi wa stendi umetatua changamoto ya wasafiri kukaa katika maeneo yasiyo na ubora wanaposubiri mabasi kuelekea maeneo mbalimbali mkoani humo, nje ya mkoa huo na nchi jirani.

MAGAZETI YA TANZANIA YA LEO JUMATATU MACHI 23, 2020

Aliongeza kuwa usalama wa abiria na mali zao umeimarishwa katika eneo lote la stendi hali inayowezesha wananchi kufurahia ujenzi wake. Ujenzi wa miundombinu ya barabara, stendi na mingine katika sekta za elimu, afya, maji, nishati na nyingine kunatajwa kuwa kichocheo cha maendeleo katika Mkoa waSingida na Halmashauri zake zote. Kwa mujibu wa Taarifa ya Mkoa, katika kipindi cha Julai, hadi Machi fedha zilizotokana na biashara ya mifugo katika Halmashauri zote mkoani humo zilikuwa ni zaidi ya Tsh.

Bilioni 5. Katika kukabiliana na changamoto hiyo, Halmashauri ya Manispaa ya Lindi inatekeleza ujenzi wa mradi wa machinjio ya kisasa katika eneo la Ngongo unaolenga katika kuongeza thamani ya mazao ya mifugo ikiwemo nyama ambayo mahitaji yake yamekuwa yakiongezeka siku hadi siku mkoani humo. Halmashauri hiyo hadi sasa imetumia kiasi cha Tsh Bilioni 1. Akizungumza katika mahojiano maalum na Maafisa kutoka Idara ya Habari MAELEZO waliofanya ziara hivi karibuni Mkoani humo, Mhandisi Godfey Msoma wa Halmashauri ya Manispaa ya Lindi, anasema mradi huo ulioanza mwaka umekamilika kwa asilimia 98, ikiwemo awamu muhimu mbili za mwanzo zinazohusisha jengo la machinjio pamoja na miundombinu yake.

Kwa mujibu wa Msoma alisema ili kuhakikisha machinjio hayo yanakuwa ya kisasa na endelevu, mradi huo pia utahusisha ujenzi wa nyumba ya Daktari wa wanyama ambaye atakuwa na jukumu la kufanya ukaguzi na uhakiki wa ubora wa nyama inayozalishwa kabla ya kumfikia mlaji ili kuhakikisha kuwa afya za walaji zinalindwa kwa manufaa ya jamii husika. Iddi Nizari ameipongeza Serikali ya Awamu ya Tano kwa kutoa kiasi kikubwa cha fedha kwa ajili ya utekelezaji wa mradi huo, ambao umejengwa katika viwango vya kimataifa kwa kuwa utasaidia kuongeza mapato ya Mkoa wa Lindi na taifa kwa ujumla.

Aliongeza kuwa ujenzi wa mradi wa machinjio hayo unatarajia kuongeza chachu ya uwekezaji kwa wafugaji na wafanyabiashara wa nyama mkoani humo kwani utaweza kuhudumia wanyama wengi na hivyo kutoa fursa ya kufanyika kwa minada mikubwa katika Ukanda wa Kusini.

Akifafanua zaidi Dkt. Nizari alisema ujenzi wa machinjio hayo utasaidia kutoa hamasa kwa wafugaji mkoani humo kufuga kisasa zaidi hatua itakayowezesha kuongeza tija ya uzalishaji wa bidhaa ya nyama mkoani humo kuweza kufikia mahitaji ya soko la ndani na nje ya nchi. John Magufuli kwa ujenzi wa mradi huo, ambao wanaueleza utakuwa mkombozi kwa wananchi wa mikoa ya Kanda ya Kusini kwani utafungua milango ya kiuchumi na kuimarisha sekta ya mifugo katika mikoa ya Lindi, Mtwara na Ruvuma.

Kwa upande wake Bw. Anaongeza kuwa kwa upande wake machinjio hayo yamempa fursa ya kufuga kisasa, kwani ataweza kuiuza mifugo yake katika minada mikubwa inayotambulika na Serikali na kuwasaidia kulanguliwa na wafanyabiashara wasio waaminifu.

Magazeti ya Leo, Habari Leo Tanzania, Mwananchi, Michuzi, mwanaspoti, nipashe, Udaku

Naye Bw. Emmanuel Kwaang, mkazi wa kijiji cha Matopeni Manispaa ya Lindi ambaye pia ni mfugaji wa mbuzi na kondoo anasema uwepo wa machinjio hayo utasaidia kupatikana kwa soko la uhakika wa mifugo mkoani humo, ukilinganisha na hali ilikuwapo hapo awali ambapo walikuwa wakisafiri hadi mikoa ya jirani ikiwemo Mkoa wa Pwani kwa ajili ya kutafuta masoko.

Kwaang aliipongeza Serikali ya Awamu ya Tano kwa kutoa fedha kwa ajili ya ujenzi wa mradi huo kwa kuwa utasaidia upatikanaji wa masoko ya uhakika wa mifugo yao sambamba na kupunguza umbali wa kusafirisha mifugo yao, ambayo hupungua thamani pindi wanapoenda kuiuza katika minada iliyopo nje ya Mkoa huo.

MAGAZETI YA LEO ALHAMISI TAR 9/4/2020

Hamis Mohamed mfanyabiashara wa bidhaa za nyama na Mkazi wa RahaLeo Manispaa ya Lindi, anasema ujenzi wa machinjio hiyo utawasaidia kuongeza wigo wa biashara yake Mkoani humo na mikoa ya jirani kutokana na ubora wa nyama itakayozalishwa kiwandani hapo kuwa ni yenye ubora na hivyo kufungua milango ya ushirikiano wa biashara baina ya Tanzania na nchi jirani ikiwemo Msumbiji. Kwa kuzingatia sababu hizo, Wizara ya Fedha na Mipango imeanzisha utaratibu kwa Halmashauri mbalimbali nchini kufanya mawasilisho ya miradi yao ya kimkakati katika eneo la kujijenga kimapato kwa madhumuni ya kujitegemea na kuboresha utoaji wa huduma.

Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu. Thomas Malima, namna ya utekelezaji wa mkakati wa Sekta ya Ujenzi katika kutekeleza maelekezo ya Wizara ya Afya namna ya kujikinga na maambukizi ya Homa ya Mapafu Covid — 19jijini Dodoma. Erick Lengama, akimuonesha Katibu Mkuu wa Sekta hiyo, Mbunifu Majengo, Elius Mwakalinga, namna ya kutumia kitakasa mkono katika shughuli zake za kila siku ofisini kwake, jijini Dodoma.

Zoezi hilo ni hatua ya utekelezaji wa maelekezo ya Wizara ya Afya namna ya kujikinga na maambukizi ya Homa ya Mapafu Covid — Afisa Habari Mwandamizi, Bw.Waziri Mkuu wa Tanzania, Kassim Majaliwa amesema agizo la kufungwa kwa shule za awali, msingi, sekondari na vyuo vyote vya elimu ya kati na vya elimu ya juu litaendelea kubaki hadi hapo Serikali itakapotoa tamko jingine.

Mbunge wa Bukoba Mjini nchini Tanzania, Wilfred Lwakatare Chadema ameaga rasmi bungeni kuwa katika uchaguzi mkuu wa mwaka uu hatagombea ubunge badala yake anawatakia mafanikio wengine. SASA hivi agizo ni kukwepa mikusanyiko isiyo ya lazima ili kuzuia kuenea kwa mambukizi ya ugonjwa. Kumbe Rais mstaafu wa awamu ya tatu, Benjamin Mkapa aliposema elimu yetu ina walakini na kushauri.

Vyuo, shule nchini Tanzania kuendelea kufungwa kwa sababu ya corona. Rais aahidi Sh2. Mbunge Lwakatare aaga bungeni Mbunge wa Bukoba Mjini nchini Tanzania, Wilfred Lwakatare Chadema ameaga rasmi bungeni kuwa katika uchaguzi mkuu wa mwaka uu hatagombea ubunge badala yake anawatakia mafanikio wengine. Uhamiaji wataja ugumu uchunguzi wa uraia wa Nondo, Eyakuze Idara ya Uhamiaji nchini Tanzania imesema uchunguzi wa uraia wa baadhi ya watu wanaotiliwa shaka. Wabunge watofautiana utaratibu mpya wa kupitisha bajeti bungeni Wabunge wametoa maoni tofauti kuhusu utaratibu mpya wa kupitisha bajeti bila ya kupitia vifungu.

Mzee wa miaka 58 adaiwa kubakwa na vijana wawili Polisi wilayani hapa mkoa wa Mara wamemkamata mtuhumiwa mmoja kati ya wawili wanaodaiwa kumbaka. Wabunge wengi washindwa uchaguzialikuwemo John Malecela. Kweli wanawake wengi wanadhani kuwa hawawezi kupata ujauzito kipindi wananyonyesha hasa kutokana.

Covid 19 usiwakatishe tamaa ya kuishi, chukueni tahadhali — Mchungaji Sallam na kiki za maradhi mbalimbali Wahudumu wa ndege, hoteli sasa kuhudumia wagonjwa wa corona. VOA yapuuza shutuma za Ikulu ya Trump. Msigwa ataka mpango wa kukabiliana na athari za kiuchumi kwa sababu ya. Uchumi wa Afrika kusinyaa kwa asilimia 5. Bei ya sukari yapaa sokoni, Serikali yaagiza tani 40, Bei ya sukari katika mikoa mbalimbali imeongezeka kwa kati ya Sh na Sh, huku Waziri wa.

MAONI: Mkakati uwekwe kunusuru uchumi na corona Dunia ni kama imesimama wakati huu ambao ugonjwa wa virusi vya corona unasambaa kwa kasi kila. Nyota wote Yanga chini ya ulinzi Simulizi nzito ya Tamim, bondia aliyezamia Sweden Wachezaji Watanzania waliokimbia corona nje. Pogba amshika uchawi Ferguson.Magazeti ya leo, gazeti la mwananchi, global publisher, habari leo, habari mpya, ippmedia,magazeti ya leo tanzania, magazeti ya udaku, michuzi, michuzi blog, mpekuzi huru, mwananchi, mwanaspoti,nipashe, sekretarieti ya ajira.

Featured Featured Posts. Pia, Waziri Mkuu amesema Rais Dkt. John Pombe Magufuli amesitisha maadhimisho ya Sherehe za Mapinduzi Aprili 26 pamoja na Sikukuu ya Wafanyakazi Mei Mosi ili kuepuka msongamano na kuendelea kuzuia virusi vya corona visisambae zaidi.

Amesema hadi leo, nchini kuna jumla ya watu 53 waliobainika kuwa na virusi vya corona ikiwa ni ongezeko la wagonjwa wanne ambao wote wapo jijini Dar es Salaam. Amesema Serikali bado haijatangaza kuhusu kufunguliwa kwa shule, vyuo na shughuli za michezo pamoja na misongamano isiyokuwa ya lazima, hivyo maeneo hayo yataendelea kusalia katika karantini na wanafunzi wote wandelee kubakia majumbani kwao.

Hata hivyo, Waziri Mkuu amesema Rais Dkt. Magufuli ameagiza sh. Kadhalika, Waziri Mkuu amesema elimu ya tahadhari ni muhimu ikaendelea kutolewa kwa wananchi ili waweze kujikinga na maambukizi ya homa kali ya mapafu inayosababishwa na virusi vya corona.

Amesema Wakuu wa Mikoa na Wilaya waendelee kusimamia utoaji wa elimu ya kujikinga na virusi hivyo hasa katika mkoa wa Dar es Salaam ambao unaongoza kwa kuwa na wagonjwa wengi ikifuatiwa na Zanziba.

Waziri Mkuu ameagiza kuwa wataalamu wanaosimamia utoaji wa huduma katika maeneo yaliyotengwa kwa ajili ya wa watu wenye maambukizi ya COVID, wakiwemo madaktari wote wapewe vifaa vya kijikinga ili kuhakikisha hawapati maambukizi ya ugonjwa huo. Amesema watu waliokutana na wagonjwa waendelee kufuatiliwa kwa umakini na wahusika wawashirikishe viongozi wote hadi wa ngazi za chini na kwamba athari za kiuchumi zinazojitokeza kufuatia ugonjwa huo ziendelee kuchambuliwa. Akitangaza uamuzi huo, Waziri Mkuu pia alisisitiza kuwa mikusanyiko yote mikubwa ya ndani na nje isiyo ya lazima imesitishwa ikiwemo shughuli za michezo, matamasha ya muziki, mikutano mbalimbali ikiwemo ya shughuli za kisiasa, mahafali na shughuli nyingine za kijamii.

Alizitaka wizara na taasisi zizitishe semina, warsha, makongamano na mikutano yote hapa nchini ambayo inahusisha washiriki toka nchi zenye maambukizi makubwa. Read more. Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro, Anna Mghwira amezitaka familia zilizopokea ndugu kutoka nchi jirani kupitia njia za panya na hawakukaa karantini kwa siku 14, kuwapeleka kwenye vituo vya afya ili kupimwa afya zao kama wana maambukizi ya homa ya mapafu inayosababishwa na virusi vya corona.

Akiingia msiyemtambua chukueni namba wapatieni maofisa waliopo karibu yenu.

2011 dodge journey center console usb fuse box

Popular Posts. Magazeti Ya Leo. Back To Top.Hii ni mara ya pili kwa Dudu Baya kuvutana na baraza hilo,ambapo Januari 7,mwaka huu walipomuita kuhusiana na kuweka video katika mitandao ya kijamii zikiwa na maneno yasiyokuwa na staha, aligoma kwenda hadi kufikia hatua ya kufungiwa kutojihusisha na sanaa lakini baadaye Februari, Waziri wa Habari,Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dk Harrison Mwakyembe alitangaza kumsamehe. Sambamba na kugomea wito huo pia DuduBaya ametangaza kujifuta rasmi kuwa msanii kwa kile alichoeleza kutoridhishwa na figisufigisu zinazoendelea kwenye tasnia ya sanaa.

Amesema mbali na hilo pia Basata haichukulii hatua malalamiko mbalimbali ambayo wamekuwa akiyawasilisha kuhusu sanaa. Hatua hiyo ya DuduBaya imekuja baada ya Aprili 14, Basata kumwandikia barua ya wito ambayo ilisainiwa na katibu wa baraza hilo, Godfrey Mngereza.

Barua hiyo ilimtaka kufika leo Jumanne Aprili 14 katika ofisi zao zilizopo Ilala Sharif Shamba, saa asubuhi. Mwananchi ilifika ofisi za Basata saa na kuelezwa kuwa msanii huyo bado hajafika na Hadi inaondoka eneo hilo saa tano asubuhi alikuwa hajafika jambo lililosababisha kumtafuta kujua sababu. Akizungumza kwa njia ya simu, DuduBaya amesema ni kweli hajaenda kama alivyotakiwa na kueleza sababu kuwa wamemfungia akaunti ya Instagram. Kutokana na hilo alimpigia Mngereza kumueleza namna alivyochukizwa kufungiwa hivyo hata ofisini kwao hatakwenda tena.

Mngereza amesema kuwa wanaendelea na hatua nyingine na kufungiwa kwa akaunti ya instagram ya msanii huyo haiwahusu.

Hizi Hapa Sababu !!! Baada ya taarifa hizi C. Tatizo la kupungukiwa nguvu za kiume limekuwa janga la kitaifa na kimataifa sio wazee au vijana na wengi wao wamekuwa wakitumia madawa yasio na ubora na kushindwa kulitatua tatizo na kupelekea ndoa nyingi kuzidi kuwa na migogoro au mahusiano kuvunjika.

Naomba nikwambie kuna vitu vikibadilika sana katika Mahusiano na ni lazima uvijuwe Mana Katika Vitu hivyo vipo vya Kheri na vya Kutengenezwa Kiuchawi ili Kuachanishwa muwe mbali mbali.

Mwanaspoti

Rapa Billnass ameeeleza kuwa anataka kuheshimika kwa sababu anataka kuitwa bwana harusi mtarajiwa au shemeji, pia amewataka watu kuweka vitu vinavyoeleweka ambavyo anaweza akasoma mbele ya mkewe "Nandy".

Billnass ameeleza hilo kupitia "Tweet" mbili ambazo ameziandika kupitia mtandao wa kijamii wa Twitter ambazo zinasema. Search for:. Popular Posts. Ni Baada ya Wengine 14 Kuongezeka. Visa vipya vya Corona Zanzibar, wagonjwa wafikia Taharuki Mondi Kuporwa Wasafi. Sababu Hizi.April 14, MBUNGE wa Bukoba Mjini, Wilfred Lwakatare Chadema ameaga rasmi bungeni kuwa katika uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika baadaye mwaka huu hatagombea ubunge badala yake anawatakia….

Seneta wa jimbo la Vermont la Marekani, Bernie Sanders, Jumatatu alimuidhinisha aliyekuwa makamu wa rais Joe Biden kuwa mgombea wa urais kwa chama cha Democratic….

Ifit videos

Ni miongoni mwa wanamuziki wakongwe Bongo ambaye alitikisa enzi hizo na…. Kaimu RPC Kilimanjaro…. Mwanamke huyo mgonjwa hakuweza kupata Bodaboda au usafiri….

JOTO la uchaguzi ndani ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chademalimeanza kupanda baada ya wagombea zaidi ya 72 kujitokeza kuwania ubunge katika majimbo 10…. BUNGE la nchi hiyo limepitisha sheria inayotoa kibali cha kuwaachia Wafungwakama mojawapo wa njia za kupambana na maambukizi ya CoronaVirus. Hata hivyo,….

Magazeti ya Leo, Habari Leo Tanzania, Mwananchi, Michuzi, mwanaspoti, nipashe, Udaku

MAELFU ya watu nchini Hispania leo hii wameruhusiwa kurejea kazini, ikiwa ni mara ya kwanza tangu kuibuka kwa mlipuko wa virusi vya corona, ambapo serikali…. Hii ni kutokana na mavazi…. KOCHA Mkuu wa Simba, Sven Vandenbroeck, amefunguka kuwa kwenye ripoti yake ya usajili ambayo amewakabidhi mabosi wa timu hiyo, ni kuwa anahitaji mshambuliaji wa kati…. WATU wengine 11 wamegundulika kuwa na virusi vya Corona nchini Kenya na kufanya idadi ya maambukizo kufikia watu Mtu mmoja pia amethibitishwa kufariki ndani….

Bora wananzengo waanze vikao vya sendo-ff eeeh maa! Shirikisho la soka nchini Tanzania TFF limetangaza kusitisha mikutano na mahojiano ya moja kwa moja na waandiishi wa habari ikiwa ni hatua nyingine tena ya….

magazeti ya leo

Ecuador imesema polisi wameondoa karibu miili katika wiki za karibuni kutoka katika makazi mjini Guayaquil, sehemu iliyoathiriwa kwa kiasi kikubwa na mlipuko wa virusi…. MUNGU ni mwema sana. Ni vizuri watu wote mkaisherehekea siku hii kwa amani…. Usipitwe na Matukio, Install App….

April 13, Ligi Kuu…. Rais wa Marekani, Donald Trump anataka Marekani kuanza kutafuta raslimali kwenye mwezi.

Hivi karibuni rais huyo alisaini amri inayosema Marekani ina haki ya kutafuta na….Khadija Kopa aitaja 'Subra' kuwa ni moja ya siri ya mafanikio ya binti yake officialzuchu kufikia hatua ya kuingia mkataba wa kibiashara na lebo ya WCB ya msanii Diamond Platnumz. Zuchu ametambulishwa jana Jumatano Aprili 8, na Diamond ambaye ni mkurugenzi wa lebo hiyo na kufanya idadi ya wasanii wa WCB kufikia sita.

Unaweza kusema Zuchu ametambulishwa rasmi kwa kuwa alikuwa katika lebo hiyo tangu mwaka Itakumbukwa, Zuchu amewahi kushiriki shindano ya kusaka vipaji vya muziki barani Afrika mwaka liitwalo Tecno Own The Stage ambalo pia msanii Faustina Charles maarufu Nandy naye alishiriki na kupata Sh36 milioni baada ya kuwa mshindi wa pili.

Naikibainika kwakupitia njozi yako kwamba unamaradhi sugu au unamgogoro ktk ndoa, kazini, kifamilia, kuchukiwa bila sababu, biashara isiodumu,pesa haikai,kutokua nahamu yakufanya mapenzi, ahadi haitimii, una uchawi au majini,kwamatatizo yote haya. Kwanini Tanzania hatuweki idadi ya waliopimwa katika Taarifa zetu?

Taarifa hii imenikumbusha somo la hesabu za uwezekano Probability. Idadi ya washukiwa nivipimo tulivyonavyo ni vichache sana, halafu waliothibitika kuwa na Covid ni 25! Hesabu za Probability zinakataa! Tuwekane sawa hapa!!! Naomba nikwambie kuna vitu vikibadilika sana katika Mahusiano na ni lazima uvijuwe Mana Katika Vitu hivyo vipo vya Kheri na vya Kutengenezwa Kiuchawi ili Kuachanishwa muwe mbali mbali.

Hawezi Amini Search for:. Popular Posts. WCB Yazidi Kumegeka Diamond Pia Afuta Email yake Kwake. Nicole "Napenda Mwanaume Mweusi Wachekeshaji Maarufu Nchini. Unaambiwa Mondi na Zari Mambo Ng'are ng'are.


thoughts on “Magazeti ya leo

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *